Nú er opið fyrir innritun á vorönn 2020. Innritun fyrir nám í dagskóla fer fram rafrænt á menntagatt.is eða á skrifstofu skólans dagana 1.-30. nóvember 2019. Einnig hefur verið opnað fyrir umsóknir í húsasmíðanám og vélvirkjanám í dreifnámi á vorönn 2020. Hægt er að sækja rafrænt um dreifnám á menntagatt.is eða á umsóknareyðublaði sem er að finna hér. Umsóknum skal skilað á skrifstofu skólans í síðasta lagi 30. nóvember 2019. Nánari upplýsingar veita: Sigríður Ragnarsdóttir, náms- og starfsráðgjafi (This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.) ogThis email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.ónína Víglundsdóttir, áfangastjóri (This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.).

2020v innritun

Please publish modules in offcanvas position.