OPIÐ FYRIR INNRITUN
OPIÐ FYRIR INNRITUN
Forinnritun 8. mars - 12. apríl fyrir nemendur sem útskrifast úr 10. bekk. Smelltu hér fyrir nánari upplýsingar
OPIÐ FYRIR INNRITUN
OPIÐ FYRIR INNRITUN
Forinnritun 8. mars - 12. apríl fyrir nemendur sem útskrifast úr 10. bekk. Smelltu hér fyrir nánari upplýsingar

Innan nemendafélags skólans er starfrækt fjölbreytt flóra klúbba og nú í morgun stóð forystufólk klúbbanna fyrir kynningu á sal skólans. Þar var starfsemi klúbbanna  kynnt fyrir nemendum skólans og þeim gafst kostur á að skrá sig. Upplýsingar um nemendafélagið, klúbbana og formenn þeirra er að finna hér. Þess ber að geta að Nemendafélagið heldur úti síðu á Facebook og Instagram þar sem hægt er að fylgjast með því sem er að gerast innan félagsins.

 20180912 094019

Hér má sjá þau Guðjón Snæ, Ylfu Örk og Birtu
Margréti 
við kynningarbás NFFA, en þau sitja
öll í stjórn 
nemendafélagsins.

 

Please publish modules in offcanvas position.