Útskrift maí 2018
Útskrift maí 2018
Fjölbreytt nám
Fjölbreytt nám
Jafnrétti - Virðing - Fjölbreytni
Jafnrétti - Virðing - Fjölbreytni

Opnað verður fyrir stundatöflur nemenda í Innu í hádeginu á morgun, fimmtudaginn 4. janúar. Þeir sem óska eftir breytingum á stundatöflunni sinni geta gert það með rafrænum hætti í Innu en lokað verður á breytingar sunnudagskvöldið 7. janúar. Nemendur sem óska eftir fráviki frá skólasóknarreglum, fráviki frá undanfara áfanga eða árekstri í stundatöflu geta gert það skriflega á skrifstofu skólans til kl. 15:00 miðvikudaginn 10. janúar og verða þær umsóknir afgreiddar eins fljótt og mögulegt er.
Nemendur geta séð bókalistann sinn í Innu þegar opnað hefur verið fyrir stundaskrár og hægt er að nálgast kennslubækur í versuninni Eymundsson á Akranesi. Kynningarfundur fyrir nýnema í dagskóla verður fimmtudaginn 4. janúar kl. 13:00
Heimavisti skólans opnar 4. janúar kl. 18.

Please publish modules in offcanvas position.