Útskrift 27. maí
Útskrift 27. maí
Fjölbreytt nám
Fjölbreytt nám
Jafnrétti - Virðing - Fjölbreytileiki
Jafnrétti - Virðing - Fjölbreytileiki
Previous Next Play Pause
1 2 3

Innritun fyrir nám í dagskóla á vorönn 2018 fer fram rafrænt á menntagatt.iseða á skrifstofu skólans. Fjölbrautaskóli Vesturlands bíður upp á fjölbreyttar námsleiðir í bóknámi og iðnnámi. Einnig hefur verið opnað fyrir umsóknir í húsasmíðanám, vélvirkjanám og sjúkraliðanám í dreifnámi fyrir vorönn 2018. Umsóknareyðublað er að finna á heimasíðu skólans, www.fva.is og umsóknum skal skilað á skrifstofu skólans fyrir 1. desember 2017. Nánari upplýsingar gefa Guðrún Sigríður Guðmundsdóttir náms- og starfsráðgjafi This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. og Jónína Halla Víglundsdóttir áfangastjóri This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.

Please publish modules in offcanvas position.